Aikace-aikacen vmc850 farashin masana'anta 3 axis 4 axis a tsaye cnc milling machining center

1. Mold masana'anta.Daidaita ɓangarorin gwaji akan lokaci na iya haɓaka ƙimar haƙuri da kuskure da rage ƙimar kuskure.

2.Box-dimbin sassa: sassa tare da siffofi masu rikitarwa, rami a ciki, babban girma da tsarin rami fiye da ɗaya, da sassa tare da wani nau'i na tsawon tsayi, nisa da tsawo na ciki na ciki sun dace da CNC machining na machining cibiyoyin. .

3. Lanƙwasa surface: Za a iya ƙulla cibiyar mashin ɗin a lokaci ɗaya don kammala duk gefe da saman saman sai dai maɗaukakiyar.Cibiyar mashin din ta dace da sarrafa sassan wayar hannu, sassan mota, da kayayyakin sararin samaniya.

4. sassa na musamman na musamman, cibiyar machining za a iya haɗawa da ƙulla, wanda zai iya kammala matakai daban-daban kamar hakowa, milling, m, fadada, reaming, da m tapping.Cibiyar mashin ɗin ita ce mafi dacewa da kayan aikin injiniya don sassa masu siffa na musamman tare da sifofi marasa daidaituwa waɗanda ke buƙatar haɗaɗɗen tashar tashoshi da maki, layi da saman.

5. Fayafai, hannayen riga, sassan farantin karfe, cibiyoyin injin.bisa ga daban-daban hanyoyin sufuri na spindle, don faifai hannayen riga kosassan shaft tare da maɓalli, ramukan radial ko ramukan rarrabawa a saman saman ƙarshen, riguna masu lanƙwasa ko sassa, kamar su.flanged shaft hannayen riga , Shaft sassa tare da keyway ko square kai, da dai sauransu Akwai kuma farantin sassa tare da karin porous aiki, kamar daban-daban mota cover.Ya kamata a zaɓi cibiyoyin injina na tsaye don sassan diski tare da ramukan rarraba da filaye masu lanƙwasa a kan fuskokin ƙarshen, kuma cibiyoyin injinan kwance tare da ramukan radial zaɓi ne.

6. Sassan da ake samarwa da yawa lokaci-lokaci.Lokacin sarrafa injina gabaɗaya ya ƙunshi sassa biyu, ɗaya shine lokacin da ake buƙata don sarrafawa, ɗayan kuma shine lokacin shirye-shiryen sarrafawa.Lokacin shirye-shiryen ya mamaye babbanProportion.Wannan ya haɗa da: lokacin aiwatarwa, lokacin shirye-shirye, lokacin gwaji na yanki, da sauransu. Cibiyar mashin ɗin na iya adana waɗannan abubuwan.ayyuka don maimaita amfani a nan gaba.Ta wannan hanyar, zaku iya ajiye wannan lokacin lokacin sarrafa sashin daga baya.Za'a iya taƙaita sake zagayowar samarwa sosai.Sabili da haka, ya dace musamman don samar da taro na umarni.

Abu

Saukewa: VMC850

Girman kayan aiki (tsawon × nisa) mm

1000×500

T ramin (mm)

5-18×100

Matsakaicin nauyin lodi akan tebur mai aiki

600kg

Tafiyar X-Axis (mm)

800

Y-Axis tafiyar(mm)

500

Tafiya Z-Axis (mm)

500

Nisa tsakanin sandar hanci da tebur

105-605 mm

Nisa tsakanin sandal
tsakiya da shafi (mm)

550

Spindle taper

Saukewa: BT40-150

Max.saurin gudu (rpm)

8000/10000/12000

Ƙarfin Mota (Kw)

7.5/11 kw

Saurin ciyarwa: X, Y, Z axis m/min

16/16/16 (24/24//24 jagorar layi)

Gudun yankan sauri m/min

10m/min

Daidaitaccen matsayi

± 0.005 mm

Maimaita daidaiton matsayi

± 0.003 mm

Nau'in canza kayan aikin atomatik

16 kayan aikin kai nau'in kayan aikin kayan aikin canza kayan aiki (nau'in nau'in kayan aikin atomatik na zaɓi 24 na zaɓi)

Max.tsawon kayan aiki

300mm

Max.Diamita na kayan aiki

Φ80 (kayan aiki kusa) / φ150 (ba kayan aiki na kusa ba)

Max. kayan aiki nauyi

8kg

Kayan aiki canza lokaci (kayan aiki-zuwa kayan aiki)

7 dakika

Matsin iska

0.6 Mpa

Nauyin inji

5500KG

Gabaɗaya girman (mm)

2600*2300*2300

 news122 (2)


Lokacin aikawa: Dec-02-2021