Game da Mu

game da 1

Wanene Mu?

An kafa Shandong Lu Young Machinery Co., Ltd a cikin Yuli 1996. Muna cikin lardin shandong.Mun shigo da fasahar samar da ci gaba da ƙungiyar R&D daga Koriya a cikin 2001 kuma mun gina masana'antar mu ta uku don samar da injin lathe swiss.Za mu iya samar da kayan aikin injin cnc sama da 1000 a shekara guda.An fitar da kayan aikin injin mu na cnc sama da ƙasashe 40 kuma an sami kyakkyawan ra'ayi.

Mun mallaki kusan 500 wokers da 40 injiniyoyi, fiye da 50000㎡ aiki sarari shago da 1000㎡ ofishin sarari.Teamungiyar injiniyoyinmu suna da ƙwararrun gogewa don zaɓin kayan aiki da ƙirar tsari, za mu iya ba ku ƙwararrun mafita dangane da kayan aikinku cikin sauri da yardar rai.

Duk na'urorin mu na CNC sun dace da daidaitattun ka'idodin code na duniya, kuma suna ƙoƙari don haɓakawa tare da suna, da manufar abokin ciniki da farko.A zahiri cimma kyawawan samfuran inganci, sabis na la'akari, bayarwa na lokaci, farashi masu dacewa, da samar da masu amfani da samfuran aiki mai kyau, ana samun fifikon kamfani ta hanyar 'yan kasuwa da masu amfani a gida da waje tare da kyakkyawan suna da kyakkyawan sabis.

MASU SANARWA NA SHEKARU 20 SAMA DA AKA IYA MAYARWA AKAN INJI NA CNC

Shandong Lu Young Machinery Co., Ltd. an kafa shi a cikin Yuli 1996, wanda ke lardin Shandong.An shigo da fasahar samar da ci gaba da ƙungiyar R&D daga Koriya a cikin 2001. An fitar da fiye da ƙasashe 40 kuma sami kyakkyawan ra'ayi.Duk injina sun wuce amincin Tarayyar Turai CE kuma an ba su takaddun shaida ga ISO 9001.

Me Muke Yi?

Kamfaninmu yana da nau'ikan injin sama da 50, gami da gado mai lebur da gadon gado na gado CNC lathe, 3-axis, 4-axis, 5-axis CNC milling machine, siwss nau'in cnc lathe inji, lathe talakawa, injin sawing.

Me yasa Zaba mu?

zabi

1. Tsarin inganci mai inganci

Ana shigo da manyan abubuwan haɗin gwiwa ko samfuran samfuran cikin gida, kamar tsarin FANUC na Jafan, ɗaukar NSK Jafan Japan ko ɗaukar FAG na Jamus, tsarin sarrafa Siemens na Jamus, Schneider na Faransa, Taiwan ROALY spindle, OKADA auto Tool Changer, Taiwan Hiwin madaidaiciya hanya madaidaiciya, Mai sarrafa GSK tsarin da sauransu.

2. Ƙarfin R&D mai ƙarfi

Muna da injiniyoyi 40 a cibiyar R&D namu, dukkansu sun fi kwarewa a wannan fanni.

3. Tsananin Ingancin Kulawa

Akwai 45 dubawa da gwaje-gwaje abubuwa, 48 hours don daidaita cikakken-stroke load aiki gwajin, ta yin amfani da duniya madaidaici gwajin kayan aikin kamar uku-coordinated auna inji, British ERNISHAW Laser F interferometer, da kuma Jafananci SIGMA mai tsauri balancer zuwa tabbatar da madaidaicin iko na duk cikakkun bayanai na kayan aikin injin.

4. OEM & ODM Karɓa

Daidaitaccen tsari, akwai kamanni.Barka da zuwa raba ra'ayin ku tare da mu, mu yi aiki tare don inganta rayuwa.

zabi 1

CE takardar shaidar

CE
CE1

Our kayayyakin duk wuce CE Certification, kuma mu factory wuce ISO9001 Quality Certification.An fitar da injinan mu sama da kasashe 40.Muna maraba da duk abokan ciniki da abokai zo ziyarci masana'anta!
Game da ƙarfin fasaha, muna da mafi yawan ƙwararrun bincike da ma'aikatan haɓakawa, waɗanda zasu iya biyan duk buƙatu daban-daban akan fasaha da samarwa.Muna karɓar tsari na al'ada, za mu iya yin injin bisa ga buƙatar ku.Idan kuna da wata buƙatu ta musamman, ƙungiyar ƙwararrun ƙira za ta iya ba ku tsarin da ya fi dacewa ɗaya bayan ɗaya.
Don tallace-tallacen duk ƙwararrun masu sana'a ne waɗanda za su iya taimaka maka magance matsaloli akan siye da fasaha da suka danganci kayan aikin CNC da injin gwaji.Ana siyar da samfuranmu a gida da waje, kuma sun shahara sosai a duniya.

Ziyarar abokin ciniki

Ziyarar abokin ciniki
Ziyarar abokin ciniki2
Ziyarar abokin ciniki3

Kunshin

kunshin
kunshin2
kunshin1