ck0640 Mini karfe gungun nau'in kayan aiki mai riƙe da injin cnc lathe

Takaitaccen Bayani:

Babban abin hawa yana da goyan bayan manyan madaidaicin igiyoyin wayar hannu tare da babban juzu'i.Wannan dogo na jagorar kayan aikin inji an yi shi da ƙarfe mai ƙarfi mai jure lalacewa kuma ana samun babban magani na kashe mitar sauti da jiyya na tsufa na wucin gadi, wanda zai iya ba da tabbacin daidaiton jumhuriyar kayan aikin injin na dogon lokaci.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Babban fasali

CK0640 Babban madaidaicin Mini CNC Lathe
1. CK0640 na iya zama haɗin ƙwaƙwalwar ajiya na dindindin bayan tayin wutar lantarki, ba kwa buƙatar damuwa idan mutane sun motsa matsayi, yana iya ci gaba da sarrafa rabin aikin.
2. Na'ura sau da yawa yakan haifar da ƙararrawa saboda waɗannan widget din, CK0640 na iya saita iyaka mai laushi, don haka zai iya adana lokacin kulawa da na'ura.
3. Babban madaidaicin, CK0640 amfani da cikakken servo encoder shine 17 ragowa.
4. Ya dace da samar da Mass don ƙananan aikin aiki, Babban inganci, babban madaidaici.

Babban abin hawa yana da goyan bayan manyan madaidaicin igiyoyin wayar hannu tare da babban juzu'i.Wannan dogo na jagorar kayan aikin inji an yi shi da ƙarfe mai ƙarfi mai jure lalacewa kuma ana samun babban magani na kashe mitar sauti da jiyya na tsufa na wucin gadi, wanda zai iya ba da tabbacin daidaiton jumhuriyar kayan aikin injin na dogon lokaci.

Bayani mai mahimmanci

1. Da fatan za a tabbatar da ƙarfin lantarki na gida tare da ma'aikatan tallace-tallace kafin yin oda.
2. Da fatan za a gaya mana buƙatun ku na injin, ko kuma kuna iya aiko mana da zanen samfuran, injiniyan mu na iya taimaka muku zaɓi mafi kyawun ƙirar ku.

Ƙayyadaddun bayanai

Abubuwa

Farashin CK0640

Ƙunƙarar leda

Φ42mm

Max.lilo bisa gado

Φ300mm

Max.lilo akan abin hawa

φ130mm

Max tsawon yanki na aiki

mm 240

Jadawalin tafiye-tafiye na X-axis max motsi

200mm

X-axis gudun motsi mai sauri

6000mm/min

Z- axis mai saurin motsi

8000 mm/min

Yawan ciyarwar axis

1 ~ 2000mm/min

Yawan ciyarwar axis

1 ~ 1800mm/min

Matsakaicin saurin igiya

50 ~ 2500rpm

Maimaita axis X/Z (mm)

0.012/0.013

Tashoshin mai ɗaukar kayan aiki

mai ɗaukar kayan aiki irin na ƙungiya

Ƙarfin babban motar motsa jiki

3KW

Gabaɗaya girma(L×W×H)

1550×920×1450

Cikakken nauyi

850 kg

mini karfe gang irin kayan aiki mariƙin inji ck0640a cnc lathe4
mini karfe gungu irin kayan aiki mariƙin inji ck0640a cnc lathe5
mini karfe gungu irin kayan aiki mariƙin inji ck0640a cnc lathe3

Shiryawa

Ana fitar da daidaitaccen fakitin, hujjar ruwa, tsatsa da rashin fumigation.
Amfani da tushe na ƙarfe yana da kyakkyawan ƙarfin ɗaukar nauyi.

mini karfe gungu irin kayan aiki mariƙin inji ck0640a cnc lathe6

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana