BK5030 CNC na'ura mai ɗaukar nauyi don ƙarfe

Takaitaccen Bayani:

BK5032 CNC slotting machine yana nufin kayan aikin injin da ke amfani da motsin motsi na tsaye na kayan aikin slotting don ƙaddamar da keyway da rami.Wurin kayan aiki wanda ke shimfiɗa sama daga gado ta hanyar rami mai aiki, tare da kayan aikin sakawa, yana sa babban motsi sama da ƙasa yayin aiwatar da motsin ciyarwa.Ya dace da sarrafa maɓalli a cikin rami na manyan sassa (kamar propeller).


Cikakken Bayani

Tags samfurin

Siffar

1. Dace da sarrafa keyways, splines, da makafi ramukan.

2. Sarrafa sassa masu siffa na musamman: sarrafa hanyar maɓalli a cikin rami makaho da maɓalli mara daidaituwa a cikin ramin makaho yana samuwa ta hanyar madaidaiciyar motsi na ragon da axis na juyawa na huɗu.

3. Babban motar Servo: daidaitawar babban motar servo na iya gane daidaitawar matsayi na sabani kuma ya kammala aikin sarrafa kayan aiki na musamman.

4. Ram dovetail dogo layin dovetail ne na zaɓi.

BK5032 CNC na'ura mai ɗaukar hoto ta tsaye don ƙarfe2

Ƙayyadaddun bayanai

Samfura Naúrar BK5030
Max.Tsawon Slotting na Ram mm 300
Daidaita Tafiya na Ram mm 75
Yawan motsin Ram n/min 30--180
Girman tebur mm 550*405
Tafiya na tebur (X, Y) mm 280*330
Nisa tsakanin Axial Line na Toolhead Bearing Hole
zuwa gaban-hannu na Rukunin
mm 505
Nisa Tsakanin Ƙarshen Jirgin Sama na Hoton Hoton Kayan aiki zuwa Teburin Aiki mm 540
X Injin Motoci (NM) 6
Y Motor Torque (NM) 6
Motsi mai sauri X(m/min) 5
Y (m/min) 5
Ball Screw(X)   FFZD3205-3/P4
Ball Screw (Y)   FFZD3205-3/P4
Babban servo Motor Power KW 3.7

Aikace-aikace

Na'urar slotting da ake amfani da ita don sarrafa maɓalli na ciki ko ramin spline a cikin yanki ɗaya ko ƙaramin tsari.Hakanan yana iya sarrafa ramukan lebur, murabba'i ko murabba'i biyu, da sauransu. Yawancin lokaci ana maye gurbinsa da niƙa ko ƙwanƙwasa a samar da taro.

BK5032 CNC na'ura mai ɗaukar hoto ta tsaye don ƙarfe3

Marufi

Akwatunan katako waɗanda ba su da fumigation na fitarwa ana kiyaye su daga danshi;wannan injin ya dace da LCL.

BK5032 CNC na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa don karfe74
VMC420 China 3 axis CNC milling inji don karfe5

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana